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09 April, 2019

Ripoti Kuu ya Mwaka ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali Kuhusu
Ukaguzi wa Taarifa za Fedha za Serikali Kuu kwa Mwaka Ulioishia Tarehe 30 Juni,
2018

Masahihisho

1. Ukurasa wa xiii, Orodha ya Viambatisho
Kiambatisho Na. 35 kisomeke Fedha zilizotumika kwenye miradi ambayo

haikuidhinishwa na hazikurejeshwa

2. Ukurasa wa lv Muhtasari - Ukaguzi wa Vyama vya Siasa (Aya ya pili)
Badala ya UWT (CCM) iwe Chama Cha Mapinduzi (CCM)

3. Ukurasa wa 326, Aya Na.12.3.4
Badala ya Umoja wa Wanawake (UWT) iwe Chama Cha Mapinduzi (CCM)

4. Ukurasa wa 429
Kiambatisho Na. 35 kisomeke Fedha zilizotumika kwenye miradi ambayo

haikuidhinishwa na hazikurejeshwa

Prof, M
Coptroller




