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RIPOTI YA MWAKA YA MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI KUHUSU
UKAGUZI WA MASHIRIKA YA UMMA KWA MWAKA WA FEDHA 2019/20

MASARIHISHO

1. Ukurasawa 54 na55Suraya?7

i) Aya ya 7.6 isomeke nimebaini upungufu wa watumishi 4,086 sawa na asilimia 36 ya kiwango
cha watumishi kilichopendekezwa cha Watumishi 11,520.

ii)Jedwali la 19

Na. 16: Taasisi ya Mifupa Muhimbili. (MQOI) isomeke. ina upungufu wa Watumishi 234 na
Watumishi waliopo kazini isomeke ni 716.

Na. 20: Kampuni ya ndege Tanzania (ATCL) isomeke Watumishi wanaohitajika ni 930 na
Watumishi waliopc ni 575.

Jumla ya idadi ya Watumishi katika Jedwali la 19 isomeke; Watumishi wanaohitajika 11,520
Watumishi waliopo 7,434 na Upungufu ni watumishi 4,086.

2. Ukurasa wa 248 Sura ya 20

i) Ayaya 20.2, Kichwa cha Habari kisomeke Mashtaka ya Thamani ya Shilingi Bilioni 966.16
Yanayoyakabili Mashirika ya Umma na Taasisi Zake.

if) Jedwatli la 63 (Na. 10) Shirika la Bima la Taifa kiasi cha Mashtaka kisomeke: Shilingi bilioni
32.07.

3. Ukurasa wa 250 Sura va 20

i} Aya ya pili chini ya (iv) isomeke Shirika la Bima lilikuwa na kesi 53 zenye jumla ya madai
ya shilingi bilioni 32.07. Kesi hizo zipo kwenye hatua tofauti za kusikilizwa na maamuzi
ya mahakama bado hayajatolewa.
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