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                        TAARIFA KWA UMMA 

MAKAO MAKUU YA OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI KUHAMIA DODOMA 

Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi inawatangazia wadau wake wote na Watanzania kwa Ujumla, 

Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT) imehamia rasmi Makao Makuu ya Serikali jijini Dodoma 

kuanzia Tarehe 01 Augosti 2019. 

Kutokana na Ofisi kuhamia Makao Makuu ya nchi, Uongozi wa Ofisi unawajulisha kuwa 

huduma  ambazo hapo awali zilikuwa zinatolewa katika makao makuu ya  Dares Salam 

hazitoathirika kutokana na mabadiliko hayo. 

Makao Makuu ya Ofisi yatakuwa jijini Dodoma mtaa wa Hazina Barabara ya kuelekea 

chuo kikuu UDOM. Anuani ya Makao Makuu Mapya ya Ofisi itakuwa kama ifuatavyo. 

S.L.P 950 

Block NCC, Plot No.10, 

Jengo la Ukaguzi, 

Mtaa wa Hazina, 

Dodoma. 

 

 

Kwa Mawasiliano 

Tovuti:  www.nao.go.tz 

Simu:     255 262321759 

 

Imetolewa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
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