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TAARIFA KWA UMMA

YAH: KUHUHISHWA KWA SHERIA YA UKAGUZI WA UMMA, SURA YA 418

Tafadhali husikeni na somo tajwa hapo Juu.

Ninapenda kuwataarifu kuwa Sheria ya Ukaguzi wa Umma, Sura ya 418 imefanyiwa
mapitio na Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali. Sheria hii iliyopitiwa imeanza kutumika
tangu ilipotangazwa katika Gazeti la Serikali na 13 la tarehe 1 Januari mwaka 2021 na
inajumuisha maboresho yote yaliyofanywa katika sheria hii hadi kufikia terehe 30, Juni
mwaka 2020.

Sheria hii inaweza kurejewa kama Sheria ya Ukaguzi wa Umma, [Sura ya 418 Toleo la
Mwaka 2020] na kwa kiingereza “The Public Audit Act [CAP 418 R.E. 2020]".

Sheria  hii inapatikana katka Towuti ya Ofisi ya Taifa ya ukaguzi

[hitps://www.nao.go.tz/index. php/publications/category/laws-and-regulations] na

itapatikana kwa mifumo yote ya kieletroniki ya Ofisi.
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