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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
 

 

1.0 MHANDISI WA UJENZI DARAJA LA II (CIVIL ENGINEER II) - NAFASI 6 

1.0.1 MAJUKUMU YA KAZI 

I. Atafanya kazi kama Mkaguzi wa Ufanisi na kuwa na jukumu la kufanya kaguzi za 

Ufanisi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali zikiwemo program na 

miradi mbalimbali ya maendeleo; 

II. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi wa Ufanisi 

pamoja na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya ukaguzi wa ufanisi; 

III. Kusaidia katika uandaaji wa mipangokazi ya Kaguzi za Ufanisi; 

IV. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi wa Ufanisi; 

V. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi wa Ufanisi; 

VI. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi wa Ufanisi; 

VII. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi za 

Ufanisi zilizokwishafanyika; 

VIII. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi za 

Ufanisi; pamoja na 

IX. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake. 

 

 

 

 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA 

TANZANIA 

OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI  
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1.0.2 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye Shahada/Stashahada ya Juu ya Uhandisi (Bachelor of Science in Civil 

Engineering) kutoka katika Vyuo Vikuu vinavyotambuliwa na Serikali. 

 

1.0.3 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS.E 

 

2.0 MHANDISI WA MIGODI DARAJA LA II (MINING ENGINEER II) DARAJA LA II - 

NAFASI 1 

 

2.0.1 MAJUKUMU YA KAZI 

I. Atafanya kazi kama Mkaguzi wa Ufanisi na kuwa na jukumu la kufanya Kaguzi za 

Ufanisi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo program na 

miradi mbalimbali ya maendeleo; 

II. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi wa Ufanisi 

pamoja na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya ukaguzi wa ufanisi; 

III. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Kaguzi za Ufanisi; 

IV. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi wa Ufanisi; 

V. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi wa Ufanisi; 

VI. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi wa Ufanisi; 

VII. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi za 

Ufanisi zilizokwishafanyika; 

VIII. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi za 

Ufanisi; pamoja na 

IX. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake. 

 

2.0.2 SIFA ZA MWOMBAJI: 

Kuajiriwa wenye Shahada/Stashahada ya Juu ya Uhandisi (Bachelor of Science in Mining 

Engineering) kutoka katika Vyuo Vikuu vinavyotambuliwa na Serikali. 
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2.0.3 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS.E 

 

3.0 MHANDISI WA NISHATI DARAJA LA II (ENERGY ENGINEER II) DARAJA LA 

II - NAFASI 1 

 

3.0.1 MAJUKUMU YA KAZI 

i. Atafanya kazi kama Mkaguzi wa Ufanisi na kuwa na jukumu la kufanya Kaguzi za 

Ufanisi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo program na 

miradi mbalimbali ya maendeleo; 

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi wa Ufanisi 

pamoja na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya ukaguzi wa ufanisi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Kaguzi za Ufanisi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi wa Ufanisi; 

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi wa Ufanisi; 

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi wa Ufanisi; 

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi za 

Ufanisi zilizokwishafanyika; 

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi za 

Ufanisi; pamoja na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake. 

 

3.0.2 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye Shahada/Stashahada ya Juu ya Uhandisi (Bachelor of Science in Oil 

and Gas Engineering) Kutoka katika Vyuo Vikuu vinavyotambuliwa na Serikali. 

 

3.0.3 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS.E 
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4.0 MKADIRIA MAJENGO DARAJA LA II (QUANTITY SURVEYOR II) - NAFASI 3 

 

4.0.1 MAJUKUMU YA KAZI 

I. Atafanya kazi kama Mkaguzi wa Ufanisi na kuwa na jukumu la kufanya Kaguzi za 

Ufanisi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo program na 

miradi mbalimbali ya maendeleo; 

II. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi wa Ufanisi 

pamoja na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya ukaguzi wa ufanisi; 

III. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Kaguzi za Ufanisi; 

IV. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi wa Ufanisi; 

V. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi wa Ufanisi; 

VI. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi wa Ufanisi; 

VII. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi za 

Ufanisi zilizokwishafanyika; 

VIII. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi za 

Ufanisi; pamoja na 

IX. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake. 

 

4.0.2 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye Shahada/Stashahada ya Juu ya Uhandisi (Bachelor of Science in 

Building Economics) kutoka katika Vyuo Vikuu vinavyotambuliwa na Serikali. 

  

4.0.3 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS.E 

 

 

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 21 Mei, 2020. 
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NB:  Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira 

(Recruitment Portal) kupitia anuani ifuatayo; http://portal.ajira.go.tz/ 

(Anuani hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia 

sehemu iliyoandikwa ‘Recruitment Portal’) 

 

http://portal.ajira.go.tz/

