
1 
 

 
 

          JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 
 
 
 
 
 

 
 
 

OFISI YA RAIS 
 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

Ref.No.JA.9/259/01/A/82                                                              27 Mei, 2022 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Ofisi ya Mdhibiti na 

Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za  Serikali anakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa 

Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi mia moja na nne (104) kama 

ilivyoainishwa katika  tangazo hili. 

 

1.0 OFISI YA MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI (NAOT) 

Ibara ya 143 inampa Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, jukumu la kudhibiti fedha zote zinazotoka katika Mfuko Mkuu wa 

Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, na kufanya ukaguzi wa mapato na matumizi 

ya rasilimali za umma kama zinavyoidhinishwa na Bunge la Jamhuri ya Muungano wa 

Tanzania. Vile vile, Ibara ya 143 Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali baada ya 

kufanya ukaguzi huo wa mapato na matumizi angalau mara moja kila mwaka, anatakiwa 

kuwasilisha Taarifa ya ukaguzi kwa Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 

kabla ya tarehe 31 Machi, na Mheshimiwa Rais ndani ya siku saba (7) ataelekeza Mawaziri 

wanaohusika kuwasilisha taarifa hizo Bungeni. 

Aidha, katika kuhakikisha kuwa Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali anatekeleza 

ipasavyo jukumu hilo la Kikatiba, Kifungu cha 20 cha Sheria ya Ukaguzi wa Umma, Sura 418 

kimeanzisha Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi ambayo inaongozwa na Mdhibiti na Mkaguzi wa 

Hesabu za Serikali.  Kwa mujibu wa Kifungu hicho, Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za 

Serikali, kwa niaba ya Bunge, atachunguza, atahoji na kukagua hesabu zinazowasilishwa 
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kwake kama ilivyoelekezwa chini ya Sheria ya Fedha za Umma, Sheria ya Fedha ya Serikali 

za Mitaa na Sheria nyingine yoyote, na kutekeleza majukumu mengine yoyote ambayo 

ameidhinishwa kutekeleza na au chini ya Sheria tajwa.  

Vile vile, Sehemu ya Nne ya Sheria ya Ukaguzi wa Umma, inamtaka Mdhibiti na Mkaguzi 

Mkuu wa Hesabu za Serikali, kupitia Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi kufanya aina mbalimbali za 

ukaguzi ikiwemo ukaguzi wa hesabu; ukaguzi wa uzingatiaji sheria; ukaguzi wa ufanisi; 

ukaguzi wa kiufundi; ukaguzi wa kiuchunguzi; na ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA.  

 

 

 

1.0.1 AFISA KILIMO  DARAJA LA II (AGRO- OFFICER GRADE   II) - NAFASI 2 

1.0.2 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali 

ikiwemo programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi 

pamoja na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya 

Kazi itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya 

Kaguzi zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya 

Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 

zinazoendana na sifa na fani yake. 
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1.0.3 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza ya kilimo au Shahada ya kwanza ya  sayansi 

waliojiimarisha katika mchepuo wa kilimo kutoka Chuo Kikuu cha Kilimo Sokoine au Vyuo 

vingine vinavyotambuliwa na Serikali. 

 

1.0.4 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. D 

 

1.0.5 AFISA SHERIA  DARAJA LA II (LEGAL OFFICER GRADE  II) - NAFASI 2 

1.0.6 MAJUKUMU YA KAZI 

i. Atafanya kazi ya kutoa Ushauri wa kisheria kwa Taasisi chini ya 

Usimamizi wa Mkuu wa Kitengo cha Sheria; 

ii. Kushughulikia kesi zinazoikabili  Ofisi na kutoa mrejesho kwa Mdhibiti na 

Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali; 

iii. Kutayarisha marekebisho ya Sheria zinazotumiwa na Ofisi; 

iv. Kutayarisha maandishi juu ya Sheria ambazo Serikali/Tume ya 

Kurekebisha Sheria zimefanya marekebisho kwa lengo la kuijulisha 

Ofisi; 

v. Kufanya Utafiti wa Sheria; 

vi. Kuelimisha Ofisi na watumishi kwa ujumla kuhusu masuala ya Sheria/ Katiba  

na Haki za Binadamu; na 

vii. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na sifa na 

fani yake. 

1.0.7 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza ya Sheria  kutoka Vyuo vinavyotambuliwa na 

Serikali waliomaliza mafunzo ya uwakili yanayotambuliwa na Ofisi ya Mwanasheria 

Mkuu wa Serikali. 

1.0.8 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 
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1.0.9 FANI YA USIMAMIZI WA DATA ZA KIELEKTRONIKI (DATABASE 

ADMINISTRATION) - NAFASI 1 

 

1.0.10 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali 

ikiwemo programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi 

pamoja na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya 

Kazi itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya 

Kaguzi zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya 

Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 

zinazoendana na sifa na fani yake. 

 

1.0.11 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa  wenye Stashahada ya Juu  au Shahada ya kwanza ya Kompyuta katika moja ya 

fani zifuatazo; Sayansi ya Kompyuta, Teknolojia ya Habari,  Teknolojia ya Habari na 

Mawasiliano, Menejimenti ya Mifumo ya Habari. 

 

1.0.12 MSHAHARA 

 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 
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1.0.13 FANI YA USALAMA WA MIFUMO YA TEHAMA (ICT SECURITY)  NAFASI 3 

 

1.0.14 MAJUKUMU 

 

i. Kusimamia maboresho ya programu za kompyuta kwa wakati (Ensure software 

patches are implemented timely); 

ii. Kusakinisha, kusanidi na kuboresha programu za kuzuia virusi vya Kompyuta, 

(Install, configure, and update  antivirus software); 

iii. Kuelimisha watumiaji masuala mbalimbali yanayohusu usalama, hatari na 

udhaifu katika mifumo ya TEHAMA (Alert users on various security risks, 

threats and vulnerabilities); 

iv. Kukagua mifumo ya TEHAMA mara kwa mara  (Perform systems audit on 

regular basis); 

v. Kuweka viwango vya usalama na udhibiti katika mifumo ya TEHAMA kwa 

watumiaji (Implement security mechanisms and controls in computer systems); 

na 

vi. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 

zinazoendana na sifa na fani yake. 

 

1.0.15 SIFA ZA MWOMBAJI 

 

Kuajiriwa  wenye Stashahada ya Juu au Shahada ya kwanza ya Kompyuta katika moja ya fani 

zifuatazo; Uhandisi wa Kompyuta, Sayansi ya Kompyuta, Teknolojia ya Habari, Teknolojia ya 

Habari na Mawasiliano, Menejimenti ya Mifumo ya. 

 

1.0.16  MSHAHARA 

 

 Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 

 

 

1.0.17 FANI YA USIMAMIZI YA MITANDAO YA TEHAMA (NETWORK ADMINISTRATION) 

NAFASI  1 
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1.0.18 MAJUKUMU 

 

i. Kusanifu, kusakinisha na kusanidi miundombinu ya ndani na nje  ya mtandao 

wa Kompyuta (Design, install and  configure  LAN and WAN infrastructure); 

ii. Kufanya majaribio ya vifaa vya mtandao wa Kompyuta (Test network 

equipment and devices); 

iii. Kusimamia utekelezaji wa maelekezo ya usalama wa  mtandao kwa mujibu 

wa miongozo ya usalama wa mtandao wa Kompyuta (Implement network 

security guidelines); 

iv. Kutathmini na kurekebisha hitilafu zozote za mtandao wa Kompyuta 

(Perform network troubleshooting and repair); na 

v. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 

zinazoendana na sifa na fani yake. 

 

1.0.19 SIFA ZA MWOMBAJI 

 

Kuajiriwa  wenye Stashahada ya Juu au Shahada ya kwanza ya Kompyuta katika 

moja ya fani zifuatazo; Uhandisi wa Kompyuta, Sayansi ya Kompyuta, Elektroniki na 

Teknolojia ya Habari na Mawasiliano. 

 

1.0.20 MSHAHARA 

 

 Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 

 

 

1.0.21 FANI YA UTENGENEZAJI WA PROGRAMU ZA TEHAMA (PROGRAMMING)  

 NAFASI  2 

 

 

1.0.22  MAJUKUMU 

 

i. Kuandaa,  kuandika  na  kufanya  majaribio ya programu (Plan, code and 

test program); 

ii. Kusahihisha programu (Debug program); 
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iii. Kuweka na kuhakikisha usalama wa programu (Incorporate security setting 

into program); 

iv. Kushirikiana na wadau wengine katika kutengeneza programu mbalimbali 

(Cooperate with other software developers); na 

v. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 

zinazoendana na sifa na fani yake. 

 

 

1.0.24 SIFA ZA MWOMBAJI 

 

Kuajiriwa  wenye Stashahada ya Juu au Shahada ya kwanza ya Kompyuta katika moja ya fani 

zifuatazo; Sayansi ya Kompyuta, Teknolojia ya Habari, Teknolojia ya Habari na Mawasiliano 

na  Menejimenti ya Mifumo ya Habari. 

 

1.0.25 MSHAHARA 

 

 Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 

 

 

1.0.26 FANI YA UCHAMBUZI WA MIFUMO YA KOMPYUTA (COMPUTER SYSTEM 

ANALYSIS)  NAFASI  3 

 

1.0.27 MAJUKUMU 

 

i. Kuandika programu za Kompyuta (Write and document code); 

ii. Kuweka kumbukumbu na taratibu za kisasa na mbinu za kufanyia kazi; 

iii. Kutekeleza chati za mtiririko wa mifumo ya nyendo za taarifa na udhibiti; 

iv. Kufanya majaribio ya sehemu timilifu za programu za Kompyuta (Perform unit 

systems (module testing); 

v. Kufanya majaribio ya usanidi wa mifumo ya TEHAMA (Perform testing of 

system configurations); 

vi. Kufanya majaribio ya programu za Kompyuta kulingana na mahitaji ya 

watumiaji (Conducting user acceptance test); na 

vii. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 
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zinazoendana na sifa na fani yake. 

 

1.0.28 SIFA ZA MWOMBAJI 

 

Kuajiriwa  wenye Stashahada ya Juu au Shahada ya kwanza ya Kompyuta katika moja ya fani 

zifuatazo; Sayansi ya Kompyuta, na Menejimenti ya Mifumo ya Habari. 

  

1.0.29 MSHAHARA 

 

 Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 

 

1.0.30 FANI YA UKAGUZI WA MIFUMO YA TAARIFA (INFORMATION SYSTEM AUDITOR 

II) -    NAFASI 7 

 

1.0.31 MAJUKUMU 

 

i. Kushiriki katika kuainisha maeneo ya mifumo ya habari yanayoweza kufanyiwa 

ukaguzi na kutunza taarifa zake;  

ii. Kushiriki katika kuandaa mpango kazi wa ukaguzi wa mifumo ya habari 

unaolenga maeneo hatarishi kwa kuzingatia vipaumbele vya timu ya ukaguzi wa 

mifumo ya habari;  

iii. Kukusanya na kutunza taarifa muhimu kwa ajili ya kufanya ukaguzi wa mifumo 

ya habari;  

iv. Kufanya ukaguzi kwa vitendo katika maeneo yaliyolengwa;  

v. Kushiriki katika kuchanganua taarifa na kuandaa rasimu ya taarifa ya ukaguzi wa 

mifumo ya habari;  

vi. Kushiriki katika kuhakikisha kuna ufanisi kwenye vidhibiti usalama vya mifumo 

ya habari; na 

vii. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 

zinazoendana na sifa na fani yake. 

 

 

1.0.32 SIFA ZA MWOMBAJI 
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Kuajiriwa wenye Shahada ya Kwanza au Stashahada ya Juu katika mojawapo ya fani 

zifuatazo: Sayansi ya Kompyuta, Uhandisi wa Kompyuta, Teknolojia ya Habari au Mifumo ya 

Habari. 

 

1.0.33 MSHAHARA 

 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E  

 

1.0.34 AFISA UNUNUZI  DARAJA LA II - NAFASI 3 

 

1.0.35 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali 

ikiwemo programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi 

pamoja na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya 

Kazi itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya 

Kaguzi zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya 

Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 

zinazoendana na sifa na fani yake. 

 

 

 

1.0.36 SIFA ZA MWOMBAJI 
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Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza/Stashahada ya Juu ya Ununuzi na Ugavi kutoka katika 

Chuo kinachotambuliwa na Serikali AU wenye "Professional level Ill" inayotolewa na Bodi ya 

Wataalamu wa Ununuzi na Ugavi nchini (Procurement and Supplies Professionals and 

Technicians Board - (PSPTB); au sifa nyingine inayolingana na hiyo inayotambuliwa na 

PSPTB na awe aliyesajiliwa na PSPTB kama "Graduate Procurement and Supplies 

Professional". 

 

1.0.37 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. D 

 

 

1.0.38 DAKTARI  DARAJA LA II (DOCTOR II) - NAFASI 2 

 

1.0.39 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali 

ikiwemo programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi 

pamoja na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya 

Kazi itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya 

Kaguzi zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya 

Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 

zinazoendana na sifa na fani yake. 
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1.0.40 SIFA ZA MWOMBAJI 

 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza ya Udaktari/Udaktari wa Meno kutoka Vyuo Vikuu/Vyuo 

vinavyotambuliwa na Serikali waliomaliza “Internship” na kupata usajili kutoka Baraza la 

Madaktari Tanganyika (Medical Council of Tanganyika). 

 

1.0.41 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGHS. E 

 

1.0.42 FUNDI SANIFU (UMEME) DARAJA LA II - NAFASI 1 

1.0.43 MAJUKUMU YA KAZI 

i. Kukagua mifumo ya umeme na kufanya matengenezo madogo madogo   

katika  majengo ya Ofisi; 

ii. Kufanya usanifu wa miradi midogo midogo ya umeme; 

iii. Kusimamia jinsi ya kufunga mashine mpya zinazowekwa kwenye karakana 

za ufundi wa umeme; 

iv. Kufanya kazi ya kutengeneza mitambo ya umeme ya Ofisi; na 

v. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 

zinazoendana na sifa na fani yake. 

 

1.0.44 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye mojawapo ya sifa zilizotajwa hapa chini; 

i.   Waliohitimu kidato cha sita (VI) na kufuzu mafunzo ya ufundi wa miaka miwili kutoka 

Chuo kinachotambuliwa na Serikali katika fani ya umeme, 

ii. Waliohitimu kidato cha nne (IV) na kufuzu kozi ya ufundi ya miaka mitatu kutoka Vyuo 

vya Ufundi vinavyotambuliwa na Serikali katika fani ya umeme, 

iii.  Wenye Cheti cha Majaribio ya Ufundi Hatua ya I kutoka Chuo cha Ufundi 

kinachotambuliwa na Serikali; na 



12 
 

iv. Wenye Stashahada ya Kawaida katika fani ya umeme kutoka Chuo kinachotambuliwa 

na Serikali. 

 

1.0.45 MSHAHARA 

 Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. C 

 

1.0.46 FUNDI SANIFU MIFUMO YA MAJI DARAJA LA II (PLUMBER)  NAFASI 1 

 

1.0.47 MAJUKUMU YA KAZI 

i.    Kuhakiki uwezo wa kisima kutoa maji; 

ii. Kukagua na kufanya matengenezo ya mifumo ya maji katika majengo ya Ofisi; 

iii. Kukusanya na kukagua takwimu za maji; 

iv. Kuchora ‘hydrograph’ ya maji; na 

v. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na 

sifa na fani yake. 

 

1.0.48 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wahitimu wa vyuo vya Ufundi vinavyotambuliwa na Serikali ambao wana cheti cha 

ufundi (FTC) katika fani ya mifumo ya maji na wenye uwezo wa kutumia Kompyuta. 

1.0.49 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. C 

 

 

 

 

1.0.50 MCHUMI  DARAJA LA II - NAFASI 2 
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1.0.51 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo 

programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi pamoja                         

na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi 

zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na sifa 

na fani yake. 

1.0.52 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza ambao wamejiimarisha (Major) katika mojawapo ya 

fani zifuatazo:- Uchumi (Economics), Takwimu (Statistics), Sayansi ya Uchumi Kilimo 

(BSc. Agriculture Economics & Agribusiness) kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, 

Chuo Kikuu cha Sokoine au Chuo kingine chochote kinachotambuliwa na Serikali na 

wenye ujuzi wa kutumia Kompyuta. 

 

1.0.53 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. D 

 

 

1.0.54 MHANDISI WA UJENZI DARAJA LA II (CIVIL ENGINEER II)–  NAFASI 14 

 

1.0.55 MAJUKUMU YA KAZI  



14 
 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo 

programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi pamoja                         

na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi; 

v.  Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya  Kaguzi 

zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya  Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana 

na sifa na fani yake. 

 

1.0.56 SIFA ZA MWOMBAJI  

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza /Stashahada ya Juu ya Uhandisi wa Ujenzi (Bachelor of 

Civil Engineering) kutoka katika Vyuo Vikuu vinavyotambuliwa na Serikali na waliosajiliwa na 

Bodi za Usajili ya fani husika. 

1.0.57 MSHAHARA  

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 

1.0.58 MHANDISI WA NISHATI DARAJA LA II (ENERGY ENGINEER II) - NAFASI 1 

1.0.59 MAJUKUMU YA KAZI 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo programu 

na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi pamoja                         

na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 
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iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi 

zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na sifa 

na fani yake. 

 

1.0.60 SIFA ZA MWOMBAJI  

 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza /Stashahada ya Juu ya Uhandisi katika fani ya Nishati  

kutoka katika Vyuo Vikuu vinavyotambuliwa na Serikali aliyejiimarisha kwenye fani ya umeme 

na mitambo (Electrical Engineering or Electro- Mechanical Engineering). 

 

1.0.61 MSHAHARA  

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 

1.0.62 MHANDISI WA MAJI DARAJA LA II (WATER ENGINEER II) - NAFASI 1 

1.0.63 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo 

programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi pamoja                         

na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  
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vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi 

zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na 

sifa na fani yake. 

 

1.0.64 SIFA ZA MWOMBAJI  

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza ya Uhandisi kutoka katika Vyuo Vikuu vinavyotambuliwa 

na Serikali katika fani ya Rasilimali za Maji (Water Resorces) au Haidrolojia. 

 

1.0.65 MSHAHARA  

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 

 

1.0.66 MJIOLOJIA DARAJA LA II (GEOLOGIST GRADE II)  NAFASI 6 

 

1.0.67 MAJUKUMU YA KAZI  

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo 

programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi pamoja                         

na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi; 

vii.  Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi 

zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na 

sifa na fani yake. 
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1.0.68 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza ya Sayansi katika fani ya Jiolojia (Jiofizikia au Jiokemia) 

au sifa nyingine zinazolingana na hizo kutoka Vyuo Vikuu vinavyotambuliwa na Serikali. 

1.0.69 MSHAHARA  

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 

 

 

1.0.70 MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II (QUANTITY SURVEYOR II) - NAFASI 11 

 

1.0.71 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo 

programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi pamoja                         

na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi 

zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na 

sifa na fani yake. 

1.0.73 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza/Stashahada ya Juu ya Sayansi katika Uchumi wa Ujenzi 

au Ukadiriaji Ujenzi  (Bachelor of Science in Building Economics or Bachelor of Science in 

Quantinty Surveying) kutoka katika Vyuo Vikuu vinavyotambuliwa na Serikali. 
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 1.0.74 MSHAHARA  

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. E 

 

 

 

1.0.75 MKAGUZI  WA HESABU DARAJA LA II (AUDITOR GRADE II)-  NAFASI  37 

 

1.0.76 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kukagua nyaraka za matumizi, maendeleo, amana, wakala, mifuko, miradi 

maalum na mapato ya Serikali; 

ii. Kushiriki kuandaa na kusimamia utekelezaji wa mpango wa kazi wa ukaguzi kila 

mwaka; 

iii. Kushiriki kufanya tathmini ya mpango wa kazi na kupendekeza mabadiliko 

inapobidi kulingana na tathmini ya taarifa ya utekelezaji ya mpango wa kazi; 

iv. Kuhakikisha kuwa hoja na barua za ukaguzi zinatolewa na kushughulikiwa kwa 

wakati unaotakiwa; 

v. Kushiriki kutayarisha na kutekeleza mpango wa ukaguzi (Audit Programme); 

vi. Kushiriki kupanga na kuratibu mpango wa kazi za ukaguzi; 

vii. Kutayarisha hoja na barua za ukaguzi;  

viii. Kutunza daftari za kumbukumbu mbalimbali za hesabu katika kituo chake kwa 

maelekezo ya kiongozi mahali pa kazi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi 

zinazoendana na sifa na fani yake. 

 
  

1.0.77 SIFA ZA MWOMBAJI 

 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza ya Biashara/Sanaa yenye mwelekeo wa Uhasibu au  

Stashahada ya Juu ya Uhasibu (Advanced Diploma in Accounting) pamoja na Shahada ya 

kwanza/Stashahada ya Sayansi ya Menejimenti ya Kodi (Bachelor of Science in Tax 

Management) kutoka vyuo au taasisi yoyote inayotambuliwa na Serikali. 
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1.0.78 MSHAHARA 

 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara SAIS.D 

 

 

 

1.0.79  MFAMASIA DARAJA LA II  (PHARMACIST GRADE II) NAFASI  1 
 

1.0.80 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo 

programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi pamoja                                 

na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi; 

vi.  Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi; 

vii.  Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya  Kaguzi 

zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na 

sifa na fani yake. 

 

1.0.82 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye Shahada ya Famasi kutoka Chuo kinachotambuliwa na  Serikali aliyehitimu 

mafunzo ya vitendo kazini (Internship) ya mwaka mmoja ambao wamesajiliwa na Baraza la 

Famasi. 

 

1.0.83 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGHS. D 
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1.0.84 MTAKWIMU  DARAJA LA II  NAFASI 1 

1.0.85 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo 

programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi pamoja                         

na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi; 

vi.  Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi 

zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na 

sifa na fani yake. 

1.0.86 SIFA ZA MWOMBAJI 

 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza katika fani ya Takwimu au Hisabati au sifa zinazolingana 

na hizo kutoka Chuo Kikuu kinachotambuliwa na Serikali na wenye ujuzi wa kutumia 

kompyuta. 

    1.0.87 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. D 

 

1.0.88 AFISA USIMAMIZI WA FEDHA DARAJA LA II (FINANCIAL MANAGEMENT 

OFFICER GRADE II)  NAFASI 1 

1.0.89 MAJUKUMU YA KAZI 
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i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo 

programu na miradi mbalimbali ya maendeleo;  

ii. Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi pamoja                         

na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii. Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi 

zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na 

sifa na fani yake. 

1.0.90 SIFA ZA MWOMBAJI 

 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza ya Sanaa yenye mwelekeo mkubwa katika fani 

ya Uchumi na Mipango (Major in Economics) au Biashara au Sheria (LLB) au 

Stashahada ya Juu ya Uhasibu au Uchumi & Mipango au Biashara au Stashahada ya 

Juu ya Usimamizi wa Kodi kutoka Chuo/Taasisi inayotambuliwa na Serikali; na 

Waombaji wenye Cheti cha Taaluma ya Uhasibu CPA (T) au sifa nyingine inayolingana 

na hiyo inayotambuliwa na NBAA watafikiriwa kwanza. 

1.0.91 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGS. D. 

 

1.0.92  MWALIMU DARAJA LA IIIC (TEACHER GRADE IIIC) - NAFASI 1 

 

1.0.93 MAJUKUMU YA KAZI 

 

i. Kufanya Ukaguzi katika utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Serikali ikiwemo 

programu na miradi mbalimbali ya maendeleo; 
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ii.  Kusaidia katika kutambua maeneo yanayoweza kufanyiwa Ukaguzi pamoja                         

na kutunza na kuhifadhi taarifa mbalimbali juu ya Ukaguzi; 

iii. Kusaidia katika uandaaji wa mipango kazi ya Ukaguzi; 

iv. Kusaidia katika kuandaa ripoti ya utafiti wa awali pamoja na Mipango ya Kazi 

itakayosaidia katika kufanya Ukaguzi;  

v. Kukusanya taarifa na nyaraka za ukaguzi kwa ajili ya kufanya Ukaguzi;  

vi. Kusaidia katika kuchakata taarifa na kuandaa ripoti za Ukaguzi;  

vii.Kusaidia katika kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa mapendekezo ya Kaguzi 

zilizokwishafanyika;  

viii. Kusaidia katika uandaaji wa taarifa za ufuatiliaji wa mapendekezo ya Kaguzi; na 

ix. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi zinazoendana na 

sifa na fani yake. 

1.0.94 SIFA ZA MWOMBAJI 

Kuajiriwa wenye Shahada ya kwanza ya Elimu (Bachelor with Education) au Shahada ya 

kwanza ya Ualimu (Bachelor of Education) au Stashahada ya Uzamili ya Elimu (Postgraduate 

Diploma in Education) kutoka Vyuo vya Elimu ya Juu vinavyotambulika na Serikali. 

1.0.95 MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGTS. D 

 

MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE. 

 

i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45.  

ii. Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa. 

iii. Waombaji ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za 

kuingilia katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi 

ya nafasi za kazi kwa Waajiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo. 

iv.   Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed  C.V) yenye 

anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) 

watatu wa kuaminika. 

v. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti 

vilivyithibitishwa na Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya kidato cha nne na 
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kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo 

mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. 

-   Postgraduate/Degree/Advanced Diploma/Diploma/Certificates. 

 

-   Cheti cha mtihani wa kidato cha IV na VI 

 

-   Computer Certificate 

 

- Vyeti vya kitaaluma (Professional certificates from respective 

boards) 

vi.     Testmonials”,   “Provisional   Results”,   “Statement   of   results”,   hati 

matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) 

HAVITAKUBALIWA. 

vii.     Waombaji   waliosoma   nje   ya   Tanzania   wahakikishe   vyeti   vyao 

vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE). 

viii.   Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba 

isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi. 

ix.     Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika 

Utumishi wa umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo 

 yaliyo katika Waraka Na CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.   

        x.     Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za 

            k isheria . 

 

       xi.     Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 09, Juni, 2022. 

 

Muhimu:  Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na vyeti 

vya elimu. anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa; 

 

KATIBU  

OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

S.L.P. 2320 DODOMA. 
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i.    Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment 

 

Portal) kupitia anuani ifuatayo; http://portal.ajira.go.tz/ 

 

(Anuani hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia 

sehemu iliyoandikwa ‘Recruitment Portal’) 

 

ii.    Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili 

 

HAYATAFIKIRIWA. 

 

Limetolewa na; 

 

KATIBU 
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

 
 

 
 
 

http://portal.ajira.go.tz/

