Wed, November 04, 2026
English [en]
Swahili [sw]
A
A
A
Toggle navigation
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI
Dira:
Kuwa Taasisi yenye Kuaminika na ya Kisasa katika Ukaguzi wa Umma inayotoa Huduma za Ukaguzi za Viwango vya Juu zinazoimarisha Imani kwa Umma.
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia
Dira na Dhima
Muundo wa Taasisi
Huduma Zetu
Ripoti za Ufanisi
Mipango Mkakati
Orodha ya Wadhibiti na Wakaguzi Wakuu wa Hesabu za Serikali
Viongozi wa Taasisi
Wasiliana Nasi
Ripoti za CAG
Ripoti za Ukaguzi wa Taarifa za Fedha
Ripoti Kuu za Ukaguzi
Ripoti za Ukaguzi wa Ufanisi
Ripoti za Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA
Ripoti za Ukaguzi wa Kiuchunguzi
Ripoti za Ukaguzi wa Mazingira
Ripoti za Ukaguzi wa Kiufundi
Ripoti za Ukaguzi Maalum
Ripoti za Wananchi
Machapisho
Sheria na Kanuni
Majarida / Machapisho
Habari na Matangazo
Habari na Matukio
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Zabuni na Kazi
Tovuti Zinazohusiana
Maktaba ya Picha
Maktaba ya Video
Audit Academy
Ripoti Ubadhirifu
Habari na Matangazo
» Habari na Matukio
Happy Nyerere Day! 14 October 2026
14 Oct 2026
Habari na Matukio
2740
Happy Nyerere Day
Happy Nyerere Day! 14 October 2026
Habari na Matangazo
Habari na Matukio
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Zabuni na Kazi
Tovuti Zinazohusiana
Maktaba ya Picha
Maktaba ya Video
Habari na Matukio
CAG and UNDP Discuss Climate Finance, SDG Auditing and Strengthening Accountability in Tanzania.
CAG and UNEP Discuss Collaboration to Strengthen Environmental Auditing in Tanzania and Across Africa.
The United Republic of Tanzania and of the Kingdom of Eswatini Auditors General Hold Bilateral Talks on the Sidelines of the 12th AFROSAI WGEA Meeting in Arusha.
Official Opening of the 12th Annual Meeting of the AFROSAI Working Group on Environmental Auditing (AFROSAI-WGEA).
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG), Bw. Charles E. Kichere Akagua Maendeleo ya Ujenzi wa SGR Kuelekea Tabora, Kigoma na Mwanza.
NAOT Yawajengea Uwezo Wajumbe wa Kamati za Kudumu za Bunge za PAC na LAAC Kutumia Taarifa za Ukaguzi wa CAG.
The Controller and Auditor General (CAG), Mr. Charles E. Kichere, presenting awards to 24 Auditors in recognition of their outstanding performance in Audit engagements.
NAOT Yashiriki kwa Ufanisi kwenye Kongamano la Tano la Kitaifa la Wiki ya Ufuatiliaji, Tathmini na Ujifunzaji (MEL) linalofanyika Arusha kuanzia Septemba 22 hadi 26, 2026.
Strengthening Audit Excellence Through Collaboration
AFROSAI-WGEA Chair and Controller and Auditor General (CAG) of the United Republic of Tanzania, Mr. Charles E. Kichere, Welcomes All Delegates to the 12th Annual Meeting of AFROSAI-WGEA.
Tumia Barua Pepe Kujiunga
Pata yanayojiri kwenye barua pepe yako
English
Swahili