• Wed, November 04, 2026
  • English [en]
  • Swahili [sw]
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
  • Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
  • OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI
  • Dira: Kuwa Taasisi yenye Kuaminika na ya Kisasa katika Ukaguzi wa Umma inayotoa Huduma za Ukaguzi za Viwango vya Juu zinazoimarisha Imani kwa Umma.
OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI
  • Mwanzo
  • Kuhusu Sisi
    • Historia
    • Dira na Dhima
    • Muundo wa Taasisi
    • Huduma Zetu
    • Ripoti za Ufanisi
    • Mipango Mkakati
    • Orodha ya Wadhibiti na Wakaguzi Wakuu wa Hesabu za Serikali
    • Viongozi wa Taasisi
    • Wasiliana Nasi
  • Ripoti za CAG
    • Ripoti za Ukaguzi wa Taarifa za Fedha
    • Ripoti Kuu za Ukaguzi
    • Ripoti za Ukaguzi wa Ufanisi
    • Ripoti za Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA
    • Ripoti za Ukaguzi wa Kiuchunguzi
    • Ripoti za Ukaguzi wa Mazingira
    • Ripoti za Ukaguzi wa Kiufundi
    • Ripoti za Ukaguzi Maalum
    • Ripoti za Wananchi
  • Machapisho
    • Sheria na Kanuni
    • Majarida / Machapisho
  • Habari na Matangazo
    • Habari na Matukio
    • Taarifa kwa Vyombo vya Habari
    • Zabuni na Kazi
    • Tovuti Zinazohusiana
    • Maktaba ya Picha
    • Maktaba ya Video
  • Audit Academy
  • Ripoti Ubadhirifu

Habari na Matangazo » Habari na Matukio

Maofisa wa Shirika la Fedha la Kimataifa la (IMF) kutoka Washington, D.C. Marekani wamekutana na Viongozi wa Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi nakujadiliana masuala mbalimbali ya ushirikiano.

  • 26 Jul 2023
  • Habari na Matukio
  • 2639

Maofisa wa Shirika la Fedha la Kimataifa la (IMF) kutoka Washington, D.C. Marekani wamekutana na Viongozi wa Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi ambapo pamoja na masuala mengine wamejadiliana kuhusu maeneo ya ushirikiano baina ya Taasisi zote mbili.

Habari na Matangazo

  • Habari na Matukio
  • Taarifa kwa Vyombo vya Habari
  • Zabuni na Kazi
  • Tovuti Zinazohusiana
  • Maktaba ya Picha
  • Maktaba ya Video

Habari na Matukio

  • CAG and UNDP Discuss Climate Finance, SDG Auditing and Strengthening Accountability in Tanzania.
  • CAG and UNEP Discuss Collaboration to Strengthen Environmental Auditing in Tanzania and Across Africa.
  • The United Republic of Tanzania and of the Kingdom of Eswatini Auditors General Hold Bilateral Talks on the Sidelines of the 12th AFROSAI WGEA Meeting in Arusha.
  • Official Opening of the 12th Annual Meeting of the AFROSAI Working Group on Environmental Auditing (AFROSAI-WGEA).
  • Happy Nyerere Day! 14 October 2026
  • Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG), Bw. Charles E. Kichere Akagua Maendeleo ya Ujenzi wa SGR Kuelekea Tabora, Kigoma na Mwanza.
  • NAOT Yawajengea Uwezo Wajumbe wa Kamati za Kudumu za Bunge za PAC na LAAC Kutumia Taarifa za Ukaguzi wa CAG.
  • The Controller and Auditor General (CAG), Mr. Charles E. Kichere, presenting awards to 24 Auditors in recognition of their outstanding performance in Audit engagements.
  • NAOT Yashiriki kwa Ufanisi kwenye Kongamano la Tano la Kitaifa la Wiki ya Ufuatiliaji, Tathmini na Ujifunzaji (MEL) linalofanyika Arusha kuanzia Septemba 22 hadi 26, 2026.
  • Strengthening Audit Excellence Through Collaboration

Tumia Barua Pepe Kujiunga

Pata yanayojiri kwenye barua pepe yako

  • English
  • Swahili

Wasiliana Nasi

Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi
4 Barabara ya Mahakama
S.L.P 950, 
Tambukareli, 41104 Dodoma, Tanzania
Simu: +255 (026) 2161200
Barua Pepe: ocag@nao.go.tz

Kuhusu Sisi

  • Historia
  • Dira na Dhima
  • Muundo wa Taasisi
  • Huduma Zetu
  • Ripoti za Ufanisi
  • Mipango Mkakati
  • Orodha ya Wadhibiti na Wakaguzi Wakuu wa Hesabu za Serikali
  • Chuo cha Taifa cha Ukaguzi
  • Wasiliana Nasi

Ripoti za CAG

  • Ripoti za Ukaguzi wa Taarifa za Fedha
  • Ripoti Kuu za Ukaguzi
  • Ripoti za Ukaguzi wa Ufanisi
  • Ripoti za Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA
  • Ripoti za Ukaguzi wa Kiuchunguzi
  • Ripoti za Ukaguzi wa Mazingira
  • Ripoti za Ukaguzi wa Kiufundi
  • Ripoti za Ukaguzi Maalum
  • Ripoti za Wananchi

Habari na Matangazo

  • Sheria na Kanuni
  • Majarida / Machapisho
  • Habari na Matukio
  • Taarifa kwa Vyombo vya Habari
  • Zabuni na Kazi

Ripoti Ubadhirifu

On the use and management of public funds, quality of our audit reports

Send Us a Message

© Copyright 2026 - OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI

  • Mwanzo
  • Sera ya Faragha
  • Intranet
  • Barua Pepe
  • Maoni na Maulizo
  • Ripoti Ubadhirifu