NAOT Yashiriki kwa Ufanisi kwenye Kongamano la Tano la Kitaifa la Wiki ya Ufuatiliaji, Tathmini na Ujifunzaji (MEL) linalofanyika Arusha kuanzia Septemba 22 hadi 26, 2026
NAOT Yashiriki kwa Ufanisi kwenye Kongamano la Tano la Kitaifa la Wiki ya Ufuatiliaji, Tathmini na Ujifunzaji (MEL) linalofanyika Arusha kuanzia Septemba 22 hadi 26, 2026.
NAOT Yashiriki kwa Ufanisi kwenye Kongamano la Tano la Kitaifa la Wiki ya Ufuatiliaji, Tathmini na Ujifunzaji (MEL) linalofanyika Arusha kuanzia Septemba 22 hadi 26, 2026.